ตารางบอลวันพรุ่งนี้

ผลบอล อังคาร 23 เม.ย. 62

0

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01.45 [10]วัดฟอร์ด v เซาแธมป์ตัน[16]      
01.45 [3]สเปอร์ v ไบรท์ตัน[17]      

สเปน ลากีกา 

00.30 [20]ฮูเอสก้า v เออิบาร์[13]      
01.30 [18]บายาโดลิด v คิโรน่า[14]      
02.30 [8]อลาเบส v บาร์เซโลน่า[1]      

เดเอฟเบ โพคาล

01.45 ฮัมบูร์ v RB ลีบซิก      

ACF แชมเปี้ยนลีก 

16.30 เมลเบิร์น วิคตอรี่ v กวางโจว เอเวอร์แกรนด์      
17.00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ v วุลซาน ฮุนได      
18.00 แดกู เอฟซี v ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า      
18.30 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี v ซิดนีย์ เอฟซี      
22.00 อัล ซอลรา v อัล นาเซอร์      
22.00 อัล ฮิลาล v เอสเตกฮลัล      
22.30 ซบ อฮัน v อัล วาเซิ่      
23.00 อัล ไอน์ v เลคห์วิย่า      

อังกฤษ ลีกวัน

01.45 [6]ดอนคาสเตอร์ v แอคคริงตัน[16]      
01.45 [1]ลูตัน ทาวน์ v วิมเบิลดัน[21]      

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01.00 อฌักซิโอ้ v แบรสต์      
01.00 โอแซร์ v เลอ อาฟร์      
01.00 เอเอส เบซิเอร์ v แกลร์กมงต์ ฟุต      
01.00 ล็องส์ v ลอริยองต์      
01.00 เม็ตซ์ v เกรโนเบิลฟุต 38      
01.00 น็องซี่ v โอร์แลงส์ ยูเอส      
01.00 นิออร์ท v กาเซเล็ค อฌักซิโอ้      
01.00 โซโชซ์ v แอลบี ชาโตรูซ์      
01.00 ทรัวส์ v เรด สตาร์ 93      

เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี

23.30 [16]เดอ กราฟสคัป v เอ็มเมน[15]      
00.45 ฮีเรนวีน v วีวีวี เวนโล      
00.45 AZ อัลค์ม่าร์ v เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่      

เนเธอร์แลนด์ จูปิแลร์ลีก

01.45 [1]อาแจกซ์ v วิเทสส์[7]      

นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00.00 [4]ออด เกรนแลนด์ v ไวกิ้ง เอฟเค[1]      

เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00.00 เอสเบิร์ก v โอเดนเซ่      

โปรตุเกส Liga de Honora

22.00 ปอร์โต้(B) v วาร์ซิม      

สวิส คัพ

01.15 ลูเซิร์น v เอฟซี ธูน      

สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

01.45 [3]อายร์ ยูไนเต็ด v แพททริค ทริสเทล[10]      

ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

22.30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ v เฮดไอเอฟเค[11]      

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

00.00 [9]แวคเกอร์ ติโรล v เรนดอร์ฟ อัลทัช[3]      
00.00 [5]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า v แมตเตอร์สเบิร์ก[8]      
00.00 [12]TSV ฮาร์ทเบิร์ก v ราปิด เวียนนา[2]      

ไอร์แลนด์ พรีเมียร์

02.00 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส v โบฮีเมี่ยนส์[2]      

โปแลนด์ Ekstraklasa

23.00 ปิแอส กลิวิส v ซาเกลบี้ ลูบิน      
01.30 คราโคเวีย คราคอฟ v จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก      

โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23.00 [10]ดินาโม ซาเกร็บ v โอซีเยค[2]      

โคปา ลิเบอตาตอเรส

03.00 เดปอร์ฯ ลาร่า v ครูไซโร่      
05.15 CA ฮูราแคน v คลับสปอร์ต เอเมเลค      
05.15 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน v โอลิมเปีย อาซันซิออง      
05.15 คลับ ลิเบอร์ตาด v ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่      
07.30 โกดอย ครูซ v สปอร์ติ้งคริสตัล      
07.30 อัตเลติโก มิไนโร่ v เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ