ตารางบอลวันพรุ่งนี้

ผลบอล อาทิตย์ 19 ก.ย. 64

0

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20.00 ไบรท์ตัน v เลสเตอร์ ซิตี้      
20.00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด v แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด      
22.30 สเปอร์ v เชลซี      

อิตาลี เซเรีย อา

17.30 เอ็มโปลี v ซามพ์โดเรีย      
20.00 เอซี เวนิช v สเปเซีย      
23.00 ลาซิโอ v กาญารี่      
23.00 เวโรน่า v เอเอส โรม่      
01.45 ยูเวนตุส v เอซี มิลาน      

สเปน ลา ลีกา 

19.00 มายอร์ก้า v บียาร์เรอัล      
21.15 เรอัล โซเซียดาด v เซบีย่า      
23.30 เรอัล เบติส v เอสปันญ่อล      
02.00 บาเลนเซีย v เรอัล มาดริด      

เยอรมัน บุนเดสลีก้า

20.30 สตุ๊ตการ์ต v เลเวอร์คูเซ่      
22.30 ดอร์ทมุนด์ v ยูเนี่ยน เบอร์ลิน      
00.30 โวล์ฟสบวร์ก v ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต      

ฝรั่งเศส ลีกเอิง

18.00 นีซ v โมนาโก      
20.00 อองเช่ร์ v น็องต์      
20.00 แกลร์กมงต์ ฟุต v แบรสต์      
20.00 แร็งส์ v ลอริยองต์      
20.00 ทรัวส์ v มงเปอลีเย อัชแอ็สเซ      
22.00 โอลิมปิก มาร์กเซย v แรนส์      
01.45 ปารีส แซงต์ ฯ v โอลิมปิก ลียง      

ไทยลีก

18.00 นครราชสีมา มาสด้า v โปลิศ เทโร      
18.00 สุพรรณบุรี เอฟซี v พีที ประจวบ      

เกาหลีใต้ เค-ลีก

12.00 อินชอนยูไนเต็ด v ซองนัม เอฟซี      
14.30 เอฟซี โซล v ซูว็อน เอฟซี      

อิตาลี เซเรีย บี

01.30 ปาร์มา v เครโมเนเซ่      

สเปน เซกุด้า

19.00 ฮูเอสก้า v ฟูเอนลาบราดา      
21.00 พอนเฟร์ราดิน่า v มาลาก้า      
23.15 เออิบาร์ v สปอร์ติ้ง กิฆอน      
23.15 เตเนริเฟ่ v มิรานเดส      

เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2

18.30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา v เอสซี พาเดอร์บอร์น 07      
18.30 ดาร์มสตัดท์ v ดินาโม เดรสเดน      
18.30 ซังค์ เพาลี v อิงโกลสตัดท์      

เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี

17.15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ v ซโวลเล่      
21.45 วิเทสส์ v เอฟซี ทเวนเต้      
21.45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ v AZ อัลค์ม่าร์      

นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

23.00 เอ็มจอนดาเลน v ซานเดฟยอร์ด      
23.00 ซาร์ปสบอร์ก 08 v โรเซนบอร์ก      
23.00 วาเลเรนก้า v โมลด์      
23.00 ไวกิ้ง เอฟเค v โบโด กลิมท์      
01.00 ทรอมโซ่ v เอสเค บรานน์      

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20.00 นอร์โคปิ้ง v โอเรโบร      
20.00 ลออสเตอร์ซุนด์ส v เอล์ฟส์บอร์ก      

เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19.00 แรนเดอร์ส v นอร์ดเจลแลนด์      
19.00 เวเจิล v วีบรอก      
21.00 ซอนเดอร์ไจสกี v บรอนด์บี้      
23.00 โคเปนเฮเก้น v มิดทิลแลนด์      

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา

21.30 วิเซล่า v ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า      
00.00 ปอร์โต้ v โมไรเรนเซ่      

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

18.00 ดันดี ยูไนเต็ด v ดันดี      
21.00 ลิฟวิงสตัน v เซลติก      
21.00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส v มาเธอร์เวลล์      

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 1 A

18.30 แซงต์ ทรุยด็อง v ราซิ่ง เกงค์      
21.00 รอแยล อันท์เวิร์พ v เซอแร็ง ยูไนเต็      
23.30 สตองดาร์ด ลีแอช v อันเดอร์เลชท์      
02.00 คอร์ไทรจ์ v KAA เก้นท์      

ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

19.00 เอฟซี ฮอนก้า v เอชเจเค เฮลซิงกิ      

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22.00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก v ราปิด เวียนนา      

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17.30 กิริซันสปอร์ v คอนยาสปอร์      
20.00 กาลาตาซาราย v อลันยาสปอร์      
23.00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค v เฟเนร์บาห์เช่      
23.00 ฮาเตย์สปอร์ v เคย์เซริสปอร์      

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20.30 FK Nizhny Novgorod v อาร์เซนอล ทูลา      
23.00 พีเอฟซี โซชิ v ดินาโม มอสโก      

โปแลนด์ Ekstraklasa

17.30 สตอล เมียเลช v รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา      
20.00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ v วอร์ต้า พอซแนน      
22.30 ลีเกีย วอร์ซอ v โกลนิค เลชน่า      

สาธารณรัฐเช็ก ลีกา 1

21.00 MFK คาร์วีน่า v เทปลิเซ่      
21.00 สปาร์ตาปราก v ยาบโลเนช      
00.00 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 v สลาเวีย ปราก      
    v        

กรีซ ซูเปอร์ลีก

20.00 เซ็บซี่ v ยูทีเอ อารั      
22.15 พีเออี อโตรมิตอส v พาไนโทลิกอส      
22.15 OFI เครเต้ v เออีเค เอเธนส์      
00.30 แอสเตราส v พีเอโอเค ซาโลนิก้า      
00.30 ลาเมีย v โอลิมเปียกอส      

ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

21.00 เลคเนียร์ เรกยะวิก v เคฟลาวิค      
21.00 อัคราเน v ฟีลเคียร์      
23.15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ v เบรย์ดาบลิ      
23.15 เคอาร์ เรย์ยาวิค v ไวกิงเกอร์ เรยาวิค      
01.30 วาลูร์ เรย์ยาวิค v KA อคูเรย์รี่      

โรมาเนีย ลีกา 1

17.30 เอฟซีคลินเซนิ v FC Arges      
23.00 ดินาโม บูคาเรสต์ v โบโตซานี่      

โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22.00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต v ดินาโม ซาเกร็บ      
00.05 โอซีเยค v เอชเอ็นเค กอริก้า      

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

20.00 ดินาโม มินส์ค v อิสลอช      
22.00 เอฟซี วีเต็บสค์ v เอฟซี มินส์ค      
00.00 เนมาน กร็อดโน่ v สมอร์กอน      

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

23.30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ v เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา      
23.30 เอฟซี ลวีฟ v เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ      

บราซิล ซีรี่เอ

21.00 อินเตอร์นาซิอองนาล v ฟอร์ตาเลซ่า      
02.00 เซาเปาโล v แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่      
04.15 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า v คิลเมส      
06.30 ฟลาเมงโก v เกรมิโอ้ RS      

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01.45 โคลอน v เซ็นทรัล คอร์โดบ้      
01.45 CA พลาเทนเซ่ v อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส      
04.00 CA ฮูราแคน v อินดิเพนเดนเต้      
06.15 ริเวอร์เพลท v อาร์เซน่อล ซารานดี้      

ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00.00 มอนทรีออล อิมแพ็ค v ชิคาโก ไฟร์      
03.00 ฟิลลาเดเฟีย v ออร์แลนโด ซิตี้      
06.30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส v ลอสแอนเจลิส      
08.00 โคโลราโด ราปิดส์ v แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส